Na'urar rufe wuta mai na roba

Yin amfani da emulsion na ruwa azaman kayan tushe, haɗa yankin aikace-aikacen: haɗa haɗin haɗin hatimi na ƙofar ƙofa tare da tsauraran buƙatu don rigakafin hayaƙi. Nau'in faɗaɗa mai hana wuta, don samun tasirin kare wutar da ake buƙata, yi amfani da kaurin da aka tsara don ƙayyade cewa mai hat ɗin yana da ma'amala da farfajiyar kayan bututun don samun ƙarfi mai ƙarfi. Don yawan mastic, kafin yayi tauri, ana iya cire shi da ruwa. Na'urar rufe wuta mai rufi, tsaftace buɗewa, kuma shirya don amfani da FS-I haɗin haɗin gwiwa ya kamata a cire tarkace masu warwatsewa, ƙura, tabo na mai, sanyi, kakin zuma, da sauransu, kuma kiyaye bushe. Componentaya daga cikin abubuwan, tushen ruwa, acrylic acid mai tabbatar da wuta shine babban aiki da kuma roba mai maganin rigakafi. Zai iya tsayayya da zazzabi mai ƙarfi da matsin lamba. Zai iya tsayayya da yawan zafin jiki, ƙarancin zafin jiki, matsananci-matsakaici, matsakaici, ƙananan-matsi da matsin lamba, da kuma saurin-sauri. Componentauraren kayan aiki guda ɗaya, mara mannewa, baƙi mai duhu, baƙar fata mai liƙa baƙi, ba ya ƙarfafawa a zazzabin ɗaki kuma yana ƙarewa a yanayin zafi mai zafi Flame retardant sealant wani sabon nau'i ne na kayan haɗin wuta guda ɗaya. A cikin 'yan shekarun nan, don biyan bukatun ci gaban gina fasahar adana makamashi, haɗe tare da fa'idodi na kayayyakin cikin gida da na ƙasashen waje, ana yin sa ne da manyan ƙwayoyin ƙwayoyin cuta.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Sunan Samfur Na'urar rufe wuta mai na roba
Model Musammantawa 25 inji mai kwakwalwa / akwatin
Abubuwan Amfani Abubuwan haɗin kai, tare da kyakkyawan sassauci da mannewa, ƙirƙirar tsarin hanyar sadarwa mai yawa bayan ƙonewa cikin wuta; na iya hana tasirin wuta da canja wurin zafi; ingantaccen harshen wuta, ingantaccen gini
Yanayin Aikace-aikacen 1. alingarfewar ɗakunan ɓarayin falon da aka kaura, labulen bango, bututun inji, bututun iska, bututun iska, da dai sauransu. haɗin tsakanin saman bango da bene; 3. Bayyana Haɗin haɗin haɗin a ƙarƙashin babban zazzabi yana da ƙa'idodin ƙa'idodi don hatimi na rigakafin hayaƙi; hatimin haɗin haɗin ƙofar ƙofa
Gobarar wuta 120min

Yankin Aikace-aikace

haɗa haɗin hatimi na ƙofar ƙofa tare da tsauraran buƙatu don rigakafin hayaƙi. Nau'in faɗaɗa mai hana wuta, don samun tasirin kare wutar da ake buƙata, yi amfani da kaurin da aka tsara don ƙayyade cewa mai hat ɗin yana da ma'amala da farfajiyar kayan bututun don samun ƙarfi mai ƙarfi. Don yawan mastic, kafin yayi tauri, ana iya cire shi da ruwa. Na'urar rufe wuta mai rufi, tsaftace buɗewa, kuma shirya don amfani da FS-I haɗin haɗin gwiwa ya kamata a cire tarkace masu warwatsewa, ƙura, tabo na mai, sanyi, kakin zuma, da sauransu, kuma kiyaye bushe. Componentaya daga cikin abubuwan, tushen ruwa, acrylic acid mai tabbatar da wuta shine babban aiki da kuma roba mai maganin rigakafi. Zai iya tsayayya da zazzabi mai ƙarfi da matsin lamba. Zai iya tsayayya da yawan zafin jiki, ƙarancin zafin jiki, matsananci-matsakaici, matsakaici, ƙananan-matsi da matsin lamba, da kuma saurin-sauri. Componentauraren kayan aiki guda ɗaya, mara mannewa, baƙi mai duhu, baƙar fata mai liƙa baƙi, ba ya ƙarfafawa a zazzabin ɗaki kuma yana ƙarewa a yanayin zafi mai zafi Flame retardant sealant wani sabon nau'i ne na kayan haɗin wuta guda ɗaya. A cikin 'yan shekarun nan, don biyan bukatun ci gaban gina fasahar adana makamashi, haɗe tare da fa'idodi na kayayyakin cikin gida da na ƙasashen waje, ana yin sa ne da manyan ƙwayoyin ƙwayoyin cuta.

Gabaɗaya, ana amfani da hanyar tsaye don ganowa, wanda aka kasu kashi FV-0, Fv-1 da Fv-2 bisa ga tasirin gwajin daga sama zuwa ƙasa. Ana amfani dashi galibi don shinge labulen bango wanda yake dauke da wuta, kuma yana buƙatar ikon gurɓataccen gurɓataccen nakasa da wuta da rigakafin hayaƙi, Maƙallan Acrylic acid mai ƙone wuta yana dacewa da nau'in bindiga. Abubuwan da ke kunshe da abin da ake amfani da su don kare wuta shine nau'ikan kayan aikin filastik na filastik don haɗawa, wanda ke da aiki biyu na hatimi da tabbacin wuta, kuma ya dace da ginin wuta. Theungiyar aikin ta haɗa da bututun ƙarfe, bututu masu hana zafi da haɗin ginin. Theyallen madogaran da aka yi amfani da su a ƙofofin da ba su da wuta ba na takaddun shaida ba za su iya biyan buƙatun hujjojin wuta ba, Duba da ido cewa babu ƙananan fararen launuka na kayan da ba za a iya ƙonewa a jikin roba ba. Idan kayi amfani da wuta don haskaka su, menene ƙari, kawai baza ku sanya takaddun shinge ba, wanda ke shafar tasirin rigakafin wuta da aikin keɓe hayaki na ƙofofin wutar ƙarfe.

Alamar kashe wuta ba ta dace da aikin haɗin gwiwa tsakanin rufi da jikin bango ba, musamman don mafi haɗin haɗin. Saboda aikin feshi yana da sauƙi, yana iya adana ƙarfin ma'aikata da rage tsada yayin gini. Bayan an tsaftace shi da ruwa, za'a iya warke shi baki ɗaya kuma a zana shi. Matsakaicin iyakar haɗin haɗin juriya na wuta na iya zama inci 6, kuma ƙimar ƙarfin juriya na yanayin haɗin gwiwa na iya zama har zuwa awanni 2.

Fihirisar Aiki

1
12

  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    mai alaƙa kayayyakin